Yêu cầu nhà cung cấp Itvplus.net giải thích

Thảo luận trong 'Khiếu nại' bắt đầu bởi TuanLA18, 15/7/16.

1. itvplus

itvplus Active Member

Đã được cảm ơn:
    2
    Ðề: Re: Yêu cầu nhà cung cấp Itvplus.net giải thích

Dạ. Cảm ơn anh đã phản hồi. Đúng là lúc trước bên em có ghi trên web, nhưng hiện tại chính sách của các web xem phim cũng đã thay đổi theo thời gian ( như a thấy trước bên em thỏa thuận được với bên imovies thì mỗi tk có thể sử dụng trong 1 năm, nhưng hiện tại chỉ sử dụng trong 6 tháng ) nên bên em cũng phải thay đổi chính sách với các sản phẩm bán ra để đảm bảo quyền lợi cho khách hàng mà anh.

2. kuayue

kuayue New Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Ðề: Yêu cầu nhà cung cấp Itvplus.net giải thích

Cũng thông cảm cho bên bán. 1 thiết bị bán ra phải bảo hành đủ thứ lại còn tặng tài khoản vip.
    Lúc trước xài chung cũng được nhưng làm ơn đừng nói từ "bảo đảm" để rồi người ta fix thì lại đổi lỗi. Tuy nhiên sau này bên dịch vụ đổi chính sách thì bên cửa hàng cũng có chính sách đổi theo để có thể hỗ trợ tốt nhất cho khách hàng chứ.
    Cá nhân ý kiến mình là thế. Ở đây ai có tài khoản vip xem phim imovie hay dangcapHD share giùm với. Chứ hayhaytv update phim chậm rì. Cám ơn

3. TuanLA18

TuanLA18 Member

Đã được cảm ơn:
    0

[​IMG]tôi đã ib số serial , anh kiểm tra và trả lời đi

Chỉnh sửa cuối: 16/7/16
  4. itvplus

itvplus Active Member

Đã được cảm ơn:
    2

Tuy chưa có phiếu mua hàng nhưng bên em đã check SN trên hệ thống. Sản phẩm của anh có thời gian bảo hành đến giữa năm 2017. A check inbox em gửi các tài khoản hiện tại bên em đang cung cấp cho khách hàng.

5. newboy77hn

newboy77hn Member

Đã được cảm ơn:
    3

Sau vài tháng thì lại tiếp tục bị lỗi wifi , rồi thì ko muốn mang ra ITVPLUSNET để cãi nhau nữa . Tôi đã chọn thương hiệu nổi tiếng và rất đắt tiền và ...

6. newboy77hn

newboy77hn Member

Đã được cảm ơn:
    3

Đấu tố gì đâu , đây là chia sẻ bức xúc của người trải qua rồi để anh em khác biết mà tránh

Đọc hết 3 trang , Bạn có thấy anh em nào khen nhà cung cấp này Itvplus.net chưa ?

7. LUC QUYET CHIEN

LUC QUYET CHIEN Active Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Re: Ðề: Yêu cầu nhà cung cấp Itvplus.net giải thích

Đọc cũng thông cảm cho sự cố đối với trường hợp của bác. Nhưng như bác thấy trường hợp của bác xảy ra cũng đã lâu mà trước đó cũng không ai được hay. Nay đúng đợt này lại thấy bác cũng vô comment nên có thể nhiều anh em sẽ hiểu theo một chiều hướng khác.

Còn về chuyện khen chê thì em thấy nó cũng chỉ mang tính khái quát thôi. Vì không phải bao giờ một lời khen cũng là khen thật lòng, một lời chê cũng là mang tính dìm hàng mà có thể là lời góp ý cho bên kia chú ý đến các khâu kinh doanh của mình hơn. Những sự cố trong cuộc sống thì hầu như là không tránh khỏi, nên việc giải quyết giữa đôi bên như thế nào mới là cái quan trọng. VD như trường hợp một bạn A đang không hài lòng với khâu bán hàng của một đại lý mà được đại lý đó giải quyết cho sau đó bạn A lại lên comment là "cảm ơn đại lý đã làm việc tuyệt vời" thì nó sẽ lố lăng, thay vào đó bạn A có thể comment với nội dung "Cảm ơn phía đại lý đã có biện pháp khắc phục giúp mình, hi vọng các bạn rút kinh nghiệm để khâu chăm sóc khách hàng được tốt hơn" thì nó lại hoàn toàn rất hợp lý.

8. leducdung147

leducdung147 Member

Đã được cảm ơn:
    0

Mình từng là khách hàng cũ của itvplus, không biết có được nhận code hdplay và imovie ko?

9. what9x

what9x New Member

Đã được cảm ơn:
    0

mình mua ở chỗ itv này ngon mà, đầu ngon là đc, còn mấy cái tài khoản thì mấy ng chung vào mua fshare mà xài, phim ngon đầy đủ, con Q3 mua về chạy mỗi kodi còn k xem hết nổi phim ý, chẳng bh động đến tk vip này nọ

10. huanphamhd2016

huanphamhd2016 Member

Đã được cảm ơn:
    0

Bác what9x nói chuẩn nè .Quan trọng là box chất lượng và khâu chăm sóc khách hàng về sau thế nào chứ mấy cái tk vip cũng ko quan trọng lắm vào kodi có đủ cả mà.Mình cũng mua nhiều box của Itvplus thấy bên cửa hàng chăm sóc tốt mà.Vừa rồi có lấy cái Q10pro bên Huy phú bị lỗi Ui crash.Tuy ko mua bên Itv nhưng Thịnh bên Itv vẫn đổi cho mình box mới .Cái này mình ghi nhận nè.Mong các bác phục vụ khách hàng ngày một tốt hơn nữa.

11. luis783

luis783 Member

Đã được cảm ơn:
    1

Mình mua box cũng ko nặng về mấy tk vip,có thì cũng chỉ vào xem qua vì xem trong kodi cũng ko có time xem dc hết rồi,mua mấy box của meocon nhiều khi nhớ thì mình xin,ko nhớ có khi cũng ko hỏi đến tk luôn..Quan trọng là dịch vụ chăm sóc kh sau khi mua box của đại lý đấy có tốt ko mới là điều quan trọng..

12. dunvip

dunvip Member

Đã được cảm ơn:
    3

bằng chứng đâu bạn , đừng có nói không thế

13. vodanhdaisu

vodanhdaisu Active Member

Đã được cảm ơn:
    112

Mới mua 1 cái Q10pro của bác meocon, cũng đc cài sẵn 1 số tk vip, hi vọng nó đc duy trì lâu dài :D
    Dù sao thì cũng vô tư khen khoản service và support của meocon nhiệt tình phết. Mình là 1 ng dùng ở HP

14. loccaloccoc

loccaloccoc Member

Đã được cảm ơn:
    16
    Ðề: YÊU CẦU NHÀ CUNG CẤP iTVPLUS.NET GIẢI THÍCH

Mình mua q10pro acc hdplay vào đc mấy hôm xong nó báo sai pass là sao itv

15. LUC QUYET CHIEN

LUC QUYET CHIEN Active Member

Đã được cảm ơn:
    0
    Re: Ðề: YÊU CẦU NHÀ CUNG CẤP iTVPLUS.NET GIẢI THÍCH

Bác đang sử dụng tài khoản cá nhân hay tài khoản được cung cấp thế

16. loccaloccoc

loccaloccoc Member

Đã được cảm ơn:
    16
    Ðề: Re: Ðề: YÊU CẦU NHÀ CUNG CẤP iTVPLUS.NET GIẢI THÍCH

Acc do itv cung cấp. A Bình bên bán hàng ý

17. eolohd

eolohd Active Member

Đã được cảm ơn:
    0

HDPLay không dùng chung acc được đâu, bác tự tạo 1 acc free (trên app cho phép) rồi PM iTVPLus để lấy code nhập vào. Sau này bác xài bằng acc của bác cho khỏe.

18. vuthuytrieu

vuthuytrieu New Member

Đã được cảm ơn:
    0

Ngày trước, khi mình mua box (không phải ở ITVPlus) cũng không được tặng tài khoản xem phim gì cả, có lẽ thời gian đó chưa có phong trào tặng tài khoản VIP như bây giờ. Nhưng mình thấy vẫn ok vì mình mua box để sử dụng chứ cũng không phải mua box vì những tài khoản VIP đó. Bây giở, toàn dùng Kodi để xem phim qua Addon VietmediaF hoặc Xshare, nên cũng chẳng cần tài khoản Vip ứng dụng gì cả. Mình nghĩ, các bác mua box thì cũng đừng quá kỳ vọng vào ứng dụng do bên thứ 3 phát triển, nếu như bên bán hàng không có liên kết với bên thứ 3 này, kỳ vọng lắm thì thất vọng cũng lắm.

19. itvplus

itvplus Active Member

Đã được cảm ơn:
    2

ANh inbox giúp em SN của sản phẩm em gửi lại anh vip code để sử dụng với tài khoản cá nhân nhé :)

20. itvplus

itvplus Active Member

Đã được cảm ơn:
    2

Dạ đúng như ý kiến nhận xét của anh. Nếu không có được sự liên kết lâu dài với bên thứ 3 thì sẽ khó đảm bảo được tính ổn định bên vững lâu dài cho các loại tài khoản cung cấp cho khách hàng. Do vậy hiện tại bên em chỉ cung cấp cho khách hàng hai loại tài khoản chính thức ( hoặc vip code ) 1.HDPLAY ( đây là sản phẩm chính chủ do bên em phát triển, khách hàng sẽ dùng và tự quản lý tài khoản của mình mà không lo bị chia sẻ cho nhiều người ); 2.IMOVIES ( đây là ứng dụng do bên IMOVIES phát triển và có sự hợp tác chặt chẽ giữa hai bên ). Cũng còn một số bất cập hoặc thiếu xót cũng mong anh em bạn bè gần xa khi sử dụng các sản phẩm đóng góp ý kiến thêm. Thank for all :)